ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ atex explosion proof electric actuator ] การจับคู่ 87 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด 100Nm
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าต่อต้านระเบิด |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| ประเภท: | แอคชูเอเตอร์เฟสเดียว |
ตัวกระตุ้นวาล์วกันระเบิด 24V สำหรับ ExdⅡCT4
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm/400nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 วินาที |
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
ชุดขับวาล์วกันระเบิด Exd II CT4Gb
| ชื่อ: | หลักฐานการระเบิดล้มเหลวแอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าที่ปลอดภัย |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
HVAC 90° หมุน 400Nm เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/400nm |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | กลุ่ม C, D T4 Class1, Division 1 |
IP68 เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิดระยะเดียว 220VAC
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | Exdiict4 / Group C, D T4 |
AC220V 0.67A ExdIIB T4 เครื่องปรับระบายระเบิด
| Standard Torque: | 100Nm to 600Nm |
|---|---|
| Standard Time: | 30s to 45s |
| Total Weight: | 5kg to 10kg |
ประเภทการปรับปรุง 50Nm เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด 4 ~ 20mADC
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดออก: | 50Nm |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | EXD II CT4GB |
อุปกรณ์ปรับปรุงไนตริดอ่อน IP68 เครื่องปรับปรุงกันระเบิด
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าหลักฐานการระเบิด |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
อุปกรณ์ดําเนินการรอบสี่สี่สมาธิที่ป้องกันระเบิดสําหรับวาล์ว
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
|---|---|
| พลังงานของมอเตอร์: | 30W/70W |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg/9.5kg |
อัตโนมัติล็อค Exdiict4 ปรับปรุงการดําเนินการกันระเบิด
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 400Nm |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | EXD II CT4GB |

