ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ csa explosion proof electric actuator ] การจับคู่ 135 ผลิตภัณฑ์.
วงล้อมือ 1 ขั้นตอน 200Nm อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าปลอดภัยจากความล้มเหลว
| แรงบิดมาตรฐาน: | 18nm ถึง 2500nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 15s ถึง 75s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
1/4 บังเวียน AC110V AC220V EMC เครื่องดําเนินกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
DN15 วาล์วลูกกลิ้งไฟฟ้า
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
การปรับปรุงตัวประกอบไฟฟ้าสมาร์ท ด้วยตัวชี้ระบายกลม
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| พลังงานของมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
เครื่องขับเคลื่อนกันระเบิด CSA 30S/100Nm
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30S/100Nm |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | exd iict4 |
DC24V 9.5กก. ป้องกันการระเบิด 400Nm แอคชูเอเตอร์ 3 เฟส
| พิมพ์: | เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็ก |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3 |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
อุปกรณ์ดําเนินการกันระเบิด IP67 อัลลูมิเนียม 600Nm ทนทาน
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
อุปกรณ์ดําเนินวาล์วไฟฟ้าอินชิง 600Nm AC220V
| Standard Time/Torque: | 15S to 75S/18Nm to 2500Nm/160in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Input Signal: | 4-20mA or 2-10V / 1-5V optional |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว ExdIICT4 IP68 กันระเบิด
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
การปรับปรุง Quarter Turn Electric Actuator สําหรับวาล์ว Butterfly
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 600Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |

