ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ csa explosion proof electric actuator ] การจับคู่ 135 ผลิตภัณฑ์.
อัตราการผลิตไฟฟ้าที่ป้องกันการระเบิดที่ปรับปรุง 24VDC ตามมาตรฐาน ATEX
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 50 ~ 600Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าแบบป้องกันการระเบิดพร้อมเครื่องส่งสัญญาณตำแหน่ง
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเอาต์พุต: | 4-20MA |
IP68 NEMA 4X การปรับประเภท อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้ากันระเบิด IECEx 30S/100Nm 90° 360°
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 3 กิโลกรัมถึง 10 กิโลกรัม |
ตําแหน่งกลาง IECEx 30S/100Nm เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 3 กิโลกรัมถึง 10 กิโลกรัม |
400Nm 4 ~ 20mADC 90W การปรับปรุง เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ป้องกันระเบิด
| Power: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| Output Torque: | 400Nm |
| Explosive-proof grade: | Exd II CT4Gb |
ใบรับรอง ATEX/IECEx เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิดสําหรับก๊าซที่เผาไหม้
| ช่วงแรงบิด: | 20Nm ถึง 600Nm |
|---|---|
| พาวเวอร์ซัพพลาย (± 10%): | 24VDC/24VAC/110VAC/220VAC |
| ประเภท: | เปิด-ปิด/มอดูเลต |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด AC110V 50Nm 0.24A IP67 IP68 360 °
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็ก 200Nm ISO5211 กันระเบิด
| ประเภทการป้องกัน: | IP68 |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/200nm |
| วัสดุของพื้นผิวซีล: | ปิดผนึกอย่างนุ่มนวล |
อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้าแบบกระชับ 25W 30S 100Nm กันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MADC/1-5VDC/2-10VDC |

