ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ exd b t4 explosion proof valve actuator ] การจับคู่ 9 ผลิตภัณฑ์.
AC220V 0.67A ExdIIB T4 เครื่องปรับระบายระเบิด
| Standard Torque: | 100Nm to 600Nm |
|---|---|
| Standard Time: | 30s to 45s |
| Total Weight: | 5kg to 10kg |
ExdIIB T4 เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm ถึง 600nm |
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
20mADC ExdIICT4//ExdIIICT130 เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 0nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าดีซี |
ExdIIB T4 เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
Adjustable 50Nm 20s DC24V 13w Explosion Proof Valve Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 วินาที |
| เกรดหลักฐานการระเบิด: | exdiict4, exdⅲc t130 |
ExdIIC T4 Compact IP68 เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 20Nm ถึง 600Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |
2 Way Bronze DN40 Ball Valve DCL อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดการป้องกัน: | IP68 NEMA 4X |
เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด 50Nm 20s ปรับได้
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 วินาที |
| เกรดหลักฐานการระเบิด: | exdiict4, exdⅲc t130 |
HVAC 90° หมุน 400Nm เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/400nm |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | กลุ่ม C, D T4 Class1, Division 1 |
1

