ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ iecex explosion proof electric actuator ] การจับคู่ 75 ผลิตภัณฑ์.
400Nm 4 ~ 20mADC 90W การปรับปรุง เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ป้องกันระเบิด
| Power: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| Output Torque: | 400Nm |
| Explosive-proof grade: | Exd II CT4Gb |
แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าป้องกันการระเบิด IP68 CSA รีเซ็ตเมื่อปิดเครื่อง Modbus
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเอาต์พุต: | 4-20MA |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าแบบป้องกันการระเบิดพร้อมเครื่องส่งสัญญาณตำแหน่ง
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเอาต์พุต: | 4-20MA |
100Nm NEMA 4 10000 Times เครื่องปรับคลองกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
อิเล็กทรอนิกส์ Exd II CT4Gb 400Nm เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด
| เกรดการป้องกัน: | IP68 กันน้ํา |
|---|---|
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
110VAC NEMA 4 4X 10000 Times เครื่องปรับระบายระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAC/220VAC/380VAC/24VDC |
อุปกรณ์ดําเนินวาล์วกันระเบิดที่แข็งแกร่ง IP68 1000Ω SIL3
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | ExdIIBt4 |
บนนอกโรงไวน์ IP68 60S 50Nm เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 100nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 30s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/24VDC/110VAV/220VAC |
Adjustable 50Nm 20s DC24V 13w Explosion Proof Valve Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 วินาที |
| เกรดหลักฐานการระเบิด: | exdiict4, exdⅲc t130 |
CSA IP67 DC24V 50Nm 20s แอคทูเอเตอร์วาล์วป้องกันการระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | ยุค 20 |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | exdiict4, exdⅲc t130 |

