ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ iecex explosion proof electric actuator ] การจับคู่ 75 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์ดําเนินการกันระเบิด 24VDC ที่ปรับระดับกันน้ํา
| แรงบิดมาตรฐาน: | 0nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
หมุนครึ่ง 30S 100Nm 90 ° CSA เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |
400Nm เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด เครื่องดําเนินไฟฟ้าเปิด /ปิด
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/400nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
200Nm 2 ~ 10VDC 40W การปรับปรุงเครื่องปั่นวาล์วกันระเบิด
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 200 นิวตันเมตร |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | EXD II CT4GB |
เครื่องดําเนินวาล์วป้องกันระเบิดรอบสี่แคว้น ด้วยฟังก์ชันป้องกันแรงหมุนเกิน
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |
600Nm 90W เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด IP68
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 45S/600NM |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
400Nm DC24V 90° อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าแบบเปิด-ปิด/ปรับปรุงแบบกันระเบิด
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s/400nm |
| พิมพ์: | เปิดออก, การปรับ |
ตัวขับวาล์วป้องกันการระเบิดแบบปรับได้ ISO5211 DC24V 50Nm 20 วินาที
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | ยุค 20 |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | exdiict4, exdⅲc t130 |
DCL H เครื่องดําเนินการป้องกันระเบิด ATEX 50Hz สามเฟส
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380VAC |
ใน Off Type รูบเกรด 600Nm อุปกรณ์ดําเนินวาล์วกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | Exdiict4 |

