ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 428 ผลิตภัณฑ์.
วาล์วกระพริบไฟฟ้าแบบกระพริบกระพริบกระพริบกระพริบ SS316
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
เครื่องดําเนินการหมุนสี่เหลี่ยม 1000Nm-2500Nm พร้อมตัวชี้วัดกลมและตัวป้องกันแรงหมุนเกิน
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
1000Nm-2500Nm AC110V AC220V AC380V แอคทูเอเตอร์แบบหมุน 90 องศา
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน,MoneyGram |
200-600Nm quarter turn actuator, ติดต่อที่ทํางานหรือติดต่อที่ไม่ทํางาน
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
DCL-05 Series Actuator20s/50Nm DC24V AC220V DC24V AV110V
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
ผนึกอ่อน Double Offset วาล์วกระพริกไฟฟ้า ความสามารถสูง
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
| ประเภทการป้องกัน: | IP68 |
โรงงานปูนซีเมนต์ใช้ วาล์วกระจายไฟฟ้าและวาล์ว Flap
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
| ประเภทการป้องกัน: | IP68 |
DCL CSA การปรับปรุงไฟฟ้า 200Nm วัลล์วควบคุม PVC
| ชื่อ: | วาล์วควบคุมพีวีซีไฟฟ้า |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/200nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
ภายใต้ DN600 140W กันน้ํา แวลฟ์ Butterfly มอเตอร์
| พลัง: | AC110V/AC220V/AC380V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/1000nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
การปรับปรุง CSA 200Nm PVC วาล์วควบคุมการไหลของน้ํา
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/200nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |

