ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
การตอบสนองต่อการติดต่อโดยเฉพาะ DCL Ex-proof AC24V 25W Quick Open Actuator
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| แรงบิด/เวลา: | 25nm/2s 50nm/4s 80nm/8s |
แอคชูเอเตอร์แบบหมุน 1/4 รอบ รุ่นป้องกันการระเบิด 30 วินาที/100Nm IP67
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน,MoneyGram |
30 วินาที/100 นิวตันเมตร IP67 AC380V แอคทูเอเตอร์แบบหมุน 1/4 รอบ ป้องกันการระเบิด
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน,MoneyGram |
200Nm 2 ~ 10VDC 40W การปรับปรุงเครื่องปั่นวาล์วกันระเบิด
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 200 นิวตันเมตร |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | EXD II CT4GB |
600Nm 90W เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด IP68
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 45S/600NM |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
เครื่องดําเนินการหมุนครึ่ง 600Nm ที่ปิดอ่อนสําหรับวาล์วลูกบอล
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 45S/600NM |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
เครื่องดําเนินวาล์วป้องกันระเบิดรอบสี่แคว้น ด้วยฟังก์ชันป้องกันแรงหมุนเกิน
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |
AC220V 0.67A ExdIIB T4 เครื่องปรับระบายระเบิด
| Standard Torque: | 100Nm to 600Nm |
|---|---|
| Standard Time: | 30s to 45s |
| Total Weight: | 5kg to 10kg |
ISO5211 เครื่องวัดความแรงไฟฟ้า AC380V เครื่องขับเคลื่อนสามระยะ
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
DN50 แวลฟ์ Butterfly Valve มอเตอร์ 50Nm 3 Phase Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
| มุมการติดตั้ง: | 360° |

