ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
การตอบสนองสัญญาณความต้านทาน 90° 30s/400Nm 3 Phase Actuator
| ชื่อ: | แอคทูเอเตอร์เฟส 3 เฟส |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
| คุณสมบัติ: | แอคชูเอเตอร์ติดตั้งโพเทนชิออมิเตอร์ |
DN50 แวลฟ์ Butterfly Valve มอเตอร์ 50Nm 3 Phase Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
IP67 DN80 วาล์วกระพริบไฟฟ้า วาล์วกระพริบเครื่องยนต์ พร้อมเครื่องดําเนิน
| ประเภท: | วาล์วกระพริบไฟฟ้า |
|---|---|
| ขนาด: | DN80 ~ 100 |
| แรงดันใช้งาน: | 1.0MPa |
IP67 รอบสี่รอบ 440VAC เครื่องปรับระบายไฟ
| Standard Torque: | 50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Standard Time: | 20S to 75S |
| Power Supply: | 380VAC/440VAC |
440VAC เครื่องขับเคลื่อน 3 ขั้นตอน
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อน 3 ขั้นตอน |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
วาล์วกระพริบไฟฟ้า CF8 CF8M
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
145psi Butterfly Electric Actuator DN40 วาล์วควบคุม PVC
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
วาล์วกระพริบไฟฟ้า DN250 SS316L
| ชื่อ: | วาล์วกระพริบไฟฟ้า |
|---|---|
| ลักษณะ: | น้ำหนักเบาและปริมาตรเล็กน้อย |
| ประเภท: | วาล์วกระพริบผนังฟลอริน |
6 สวิตช์ขีดจํากัด 7S 9Nm Quarter Turn Actuator
| Standard Time/Torque: | 15S/18Nm |
|---|---|
| Optional Time/Torque: | 7S/9Nm 60S/18Nm |
| Total Weight: | 1.2KG |
เครื่องดําเนินการแบบมือ 600Nm แบบ ISO5211 3 Phase Exproof
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3 |
| การใช้งาน: | โรงไฟฟ้าหรือโรงงานเหล็ก |

