ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
คอมแพคต์ไฟฟ้าที่ทํางาน PP-H บอลแวลล์ Double Trunnion
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
กล่องลูกกล่องระดับระดับระดับความว่างสูงแบบปรับปรุงไฟฟ้า DN50 ถึง DN200
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
วาล์วลูกบอล WCB ที่ใช้ไฟฟ้า
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
DN15 วาล์วลูกกลิ้งไฟฟ้า
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
1/4 รอบ DN500 WCB วาล์วกระปุกไฟฟ้า
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
วาล์วลูกกลิ้งไฟฟ้าที่ทํางานปรับอุณหภูมิสูง
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
| ประเภทการป้องกัน: | IP67 |
ใบรับรอง CSA/ATEX/IECEx เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| ช่วงแรงบิด: | 20Nm ถึง 3000Nm/177in ปอนด์ ถึง 26550in ปอนด์ |
|---|---|
| ประเภท: | เปิด-ปิด/มอดูเลต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย (± 10%): | 24VDC/24VAC/110VAC/220VAC/380VAC |
ใบรับรอง CSA/ATEX/IECEx เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| ช่วงแรงบิด: | 20Nm ถึง 3000Nm/177in ปอนด์ ถึง 26550in ปอนด์ |
|---|---|
| พิมพ์: | เปิด-ปิด/มอดูเลต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย (± 10%): | 24VDC/24VAC/110VAC/220VAC/380VAC |
CSA ATEX ใบรับรองมอเตอร์ขับเคลื่อนไฟฟ้าป้องกันการระเบิด
| ช่วงแรงบิด: | 20Nm ถึง 3000Nm/177in ปอนด์ ถึง 26550in ปอนด์ |
|---|---|
| พิมพ์: | เปิด-ปิด/มอดูเลต |
| พาวเวอร์ซัพพลาย (± 10%): | 24VDC/24VAC/110VAC/220VAC/380VAC |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด AC110V 50Nm 0.24A IP67 IP68 360 °
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |

