ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
ExdIIC T4 Compact IP68 เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 20Nm ถึง 600Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |
เครื่องปรับขนาดเล็กที่สุด 60S 18Nm AC220V Quarter Turn
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
|---|---|
| สัญญาณออก: | 4-20mA |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 15S/18NM |
DC 24V Brushless Motor Quarter Turn Modulating Electric Actuator อัตราการดําเนินงานของอัตราการดําเนินงานของอัตราการดําเนินงานของอัตราการดําเนินงานของอัตราการดําเนินงาน
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 600Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
ปิดหุบ รอบรอบ 13W อัตราการผลิตไฟฟ้าเปิดเร็ว
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15nm/2s 30nm/5s 15nm/3s 30nm/6s |
เครื่องปรับความชื้น 50Nm/2S เครื่องปรับความชื้นไฟฟ้าเปิดเร็ว
| Power Supply: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Torque/Time: | 50Nm/2S 100Nm/4S 200Nm/8S |
อัตราการผลิตไฟฟ้าที่ป้องกันการระเบิดที่ปรับปรุง 24VDC ตามมาตรฐาน ATEX
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 50 ~ 600Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
หมุนครึ่ง 30S 100Nm 90 ° CSA เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |
18Nm 3r / min DC24V เครื่องดําเนินไฟฟ้าขนาดเล็กหลายรอบ
| พลัง: | DC24V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิด: | 15S/18NM |
| มุมเลี้ยว: | 3R/นาที |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด 100Nm IP68 ExIICT4Gb
| Power: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| Standard Time/Torque: | 30S/100Nm |
| Type: | on-off, Modulating |
12VDC 24VDC Quarter Turn Electric Actuator พร้อมมอเตอร์แปรง DC
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 600Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |

