ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
อัตราการปรับขนาดเล็ก 90 ° หัน 442in.lbs อัตราการปรับขนาดเล็ก
| Protection Grade: | IP67 weatherproof |
|---|---|
| Output Signal: | 4-20mA |
| Motor Power: | 10W to 140W |
CSA DC24V 90° 15S/18Nm เครื่องดําเนินไฟฟ้าขนาดเล็กมาก
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC220V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิด: | 15S/18NM |
| แรงบิดเสริม: | 7S/9NM 60S/18NM |
CSA AC110V 90° 15S/18Nm แอคทูเอเตอร์ไฟฟ้าขนาดเล็กพิเศษ
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC220V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิด: | 15S/18NM |
| แรงบิดเสริม: | 7S/9NM 60S/18NM |
เครื่องดําเนินไฟฟ้าขนาดเล็ก CSA RoHs 15S/18Nm
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC220V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิด: | 15S/18NM |
| แรงบิดเสริม: | 7S/9NM 60S/18NM |
80Nm / 2S 90W อัตราการผลิตไฟฟ้าเปิดเร็ว
| พลัง: | AC24V/AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 80nm/2s; 160nm/4s; 330nm/8s |
| ประเภท: | เปิดปิด |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว ExdIICT4 IP68 กันระเบิด
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
400Nm DC24V 90° อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าแบบเปิด-ปิด/ปรับปรุงแบบกันระเบิด
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s/400nm |
| พิมพ์: | เปิดออก, การปรับ |
3S/15Nm Quick Open Electric Actuator on-off,0-90° ปรับได้ด้วยโครงสร้างคอมแพคต์
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC220V/AC380V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 3S/15NM |
| ประเภท: | เปิดปิด |
IP68 NEMA 4X การปรับประเภท อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
AC380V 15W รอบครึ่งรอบ Quick Open Electric Actuator
| พลัง: | AC380V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/torque15nm: | 25nm/2s; 50nm/4s; 80nm/8s |
| ประเภท: | เปิดปิด |

