ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
CSA 90 องศาหมุน ExdIICT4 150Nm เครื่องดําเนินกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
100Nm NEMA 4 10000 Times เครื่องปรับคลองกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
ชุดขับเคลื่อนขนาดกะทัดรัด DCL แบบแขนสวิง กันน้ำ IP67(68) Modbus-RTU
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
DN150 วาล์วลูกบอล ISO5211 เครื่องดําเนินกันระเบิด
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
| การติดตั้ง: | การติดตั้งโดยตรงหลายหน้าแปลน |
อิเล็กทรอนิกส์ Exd II CT4Gb 400Nm เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด
| เกรดการป้องกัน: | IP68 กันน้ํา |
|---|---|
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
ป้องกันอากาศ 360 องศา CSA Quarter Turn Electric Actuator
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าครึ่งรอบ |
|---|---|
| ใบรับรอง: | ส.ป.ก |
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
สัญญาณการตอบสนองตําแหน่งวาล์ว IP67 60S เครื่องดําเนินการป้องกันความล้มเหลว
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
การตั้งตําแหน่งไฟฟ้า 1.2KG 6W DCL Quarter Turn Actuator
| product name: | quarter turn electric actuator |
|---|---|
| Motor Power: | 6W to 140W |
| Protection Grade: | IP67 NEMA4/4X |
AC220V ปั่นปุ่มฉลาด
| ชื่อสินค้า: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด |
|---|---|
| การใช้งาน: | สาขาอุตสาหกรรม |
| ลักษณะ: | ตัวบ่งชี้ตำแหน่ง Visual Valve |
พลังงานไฟฟ้า 18Nm DCL-02 Multi Turn Actuator
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าหลายรอบ |
|---|---|
| พลัง: | DC24V |
| ชั้นเรียนป้องกัน: | IP67 |

