ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
PVC Butterfly Valve UL ISO 5211 เครื่องดําเนินไฟฟ้าครึ่งรอบ
| แรงบิดมาตรฐาน: | 18nm ถึง 2500nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 15s ถึง 75s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
กว่าสวิทช์ทอร์ค CSA 600Nm AC220V อัตราการทํางานไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 15s ถึง 75s |
| ประเภท: | ล็อคตัวเอง |
NEMA 4X เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 3000nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 110s |
| เกรดการปิดผนึก: | IP68/NEMA4X/NEMA 7 |
ชุดควบคุมแอคชูเอเตอร์มอดูเลตรวมสัญญาณอะนาล็อกและโปรโตคอลฟิลด์บัส
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
2 Way Bronze DN40 Ball Valve DCL อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดการป้องกัน: | IP68 NEMA 4X |
หมุนครึ่ง CSA/CE 2-10V Smart Electric Actuator
| Standard Time/Torque: | 15S to 75S/18Nm to 2500Nm/160in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Input Signal: | 4-20mA or 2-10V / 1-5V optional |
วงล้อมือ 1 ขั้นตอน 200Nm อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าปลอดภัยจากความล้มเหลว
| แรงบิดมาตรฐาน: | 18nm ถึง 2500nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 15s ถึง 75s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
มอเตอร์ปิดเต็ม DC24V 600Nm เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด NEMA 7
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดการปิดผนึก: | IP68/NEMA4X/NEMA 7 |
UL 90° Turn ExdIICT4 เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |

