ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ทํางานด้วยวงล้อมือ พร้อมปุ่มปิดพลังงานท้องถิ่น
| เกรดการป้องกัน: | IP67 กันน้ำ |
|---|---|
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด |
| การใช้สําหรับ: | ระบบเย็น |
แพ็คควบคุมที่เต็มไปด้วยกระปุก 20S 50Nm Smart Electric Actuator
| Input Signal: | 4-20mADC/1-5VDC/2-10VDC |
|---|---|
| Output Signal: | 4-20mADC |
| Standard Torque: | 50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
ExIICT4 200Nm อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| ชื่อ: | อุปกรณ์ดําเนินวาล์วกันระเบิด |
|---|---|
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
| ประเภทการป้องกัน: | IP67 |
การปรับปรุง 30S 200Nm Quarter Turn Electric Actuator
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| พลังงานมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
DCL 110V Quarter Turn Electric Actuator กับล้อมือ
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 25S/50NM |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 1.2กก.ถึง20กก |
การปรับปรุง 20S 50Nm 90° CSA AC24V Quarter Turn Electric Actuator
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| กำลังมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าครึ่งรอบ DC24V CSA Multi Flange
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 1.2กก.ถึง20กก |
CE RoHS มอเตอร์ 380VAC อัจฉริยะการปรับปรุงไฟฟ้า Actuator
| Standard Torque: | 400Nm to 2500Nm |
|---|---|
| Standard Time: | 30s to 75s |
| Power Supply: | 380VAC/400VAC/415VAC |
S4 ปรับระยะยาว 1200 ครั้ง IP67 Smart Electric Actuator
| Standard Torque: | 50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Standard Time: | 20S to 75S |
| Input Signal: | 4-20mADC/1-5VDC/2-10VDC |
การปรับปรับ 1200 ครั้ง IP67 Smart Electric Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC/1-5VDC/2-10VDC |

