ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
อัดน้ํา IP67 200000 Times Smart Electric Actuator
| Installation Angle: | 360° |
|---|---|
| name: | smart electric actuator |
| Output Signal: | 4-20mA |
DCL Ball Valve 200Nm สถานะการตอบสนองการล้มเหลว
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| การปฏิบัติงาน: | 1/4 การดำเนินการเลี้ยว |
แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าแบบ Quarter Turn 1300Nm Modbus-RTU
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด 100Nm
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าต่อต้านระเบิด |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| ประเภท: | แอคชูเอเตอร์เฟสเดียว |
220VAC อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว |
|---|---|
| ลักษณะ: | การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
เครื่องปรับอัตราการติดตั้ง 140W 3 Phase Electric Actuator
| ชื่อ: | แอคทูเอเตอร์ไฟฟ้า 3 เฟส |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
| เกรดการป้องกัน: | IP67 NEMA4/4X |
อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้าปรับปรุง 2500Nm
| ชื่อ: | การปรับแอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าประเภท |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 400Nm ถึง 2500Nm |
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 75s |
SIL3 เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าต่อต้านระเบิด |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าสมาร์ท 20mA
| ชื่อสินค้า: | อัตราการผลิตไฟฟ้าที่สามารถปรับได้ |
|---|---|
| พลังงานของมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าป้องกันการระเบิด IP68 CSA รีเซ็ตเมื่อปิดเครื่อง Modbus
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเอาต์พุต: | 4-20MA |

