ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
ภายใต้ DN600 วาล์วกระพริก 2500Nm Marine Electric Actuator
| Standard Time/Torque: | 75S/2500Nm |
|---|---|
| Type: | on-off, Modulating |
| Protection Class: | IP67 |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้า 400Nm ปลอดภัยจากความล้มเหลว
| ชื่อ: | ล้มเหลวแอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าอัจฉริยะที่ปลอดภัย |
|---|---|
| พลังงานของมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| สัญญาณออก: | 4-20MADC |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าแบบเปิดปิด 18Nm 2R/Min Multi Turn
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าหลายรอบ |
|---|---|
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
| ความเร็ว: | 2 รอบ/นาที |
SS304 วาล์วกระพริบกระพริบกระพริบกระพริบกระพริบกระพริบกระพริบกระพริบ
| ชื่อ: | วาล์วกระพริบกระพริบไฟฟ้า |
|---|---|
| บัตเตอร์ฟลายวาล์ว: | DN50 ~ 65 |
| วาล์วลูกกลอง: | DN40 |
แอคทูเอเตอร์ไฟฟ้าแบบ Fail-Safe IP67 ส่งกลับ 400Nm 360°
| ชื่อ: | ล้มเหลวแอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าอัจฉริยะที่ปลอดภัย |
|---|---|
| พลังงานมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| สัญญาณเอาต์พุต: | 4-20MADC |
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า DN80~DN100 วาล์วระบายอากาศ DN100~DN200
| ชื่อ: | วาล์วกระพริบกระพริบไฟฟ้า |
|---|---|
| วาล์วผีเสื้อ: | DN50 ~ 65 |
| วาล์วลูกบอล: | DN40 |
20mADC ExdIICT4//ExdIIICT130 เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 0nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าดีซี |
1/4 ทัวร์ 10000 จังหวะ AC380V อัตราการทํางานไฟฟ้าเปิดเร็ว
| name: | quick open and close electric actuator |
|---|---|
| Power Supply: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
| type: | Fast speed actuator |
เครื่องดําเนินไฟฟ้า 24VDC แฟลนเจอร์เกตแวลฟ์ มัลติเทิร์น
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าหลายรอบ |
|---|---|
| มาตรฐานหรือไม่มาตรฐาน: | มาตรฐาน |
| ความเร็ว: | 2 รอบ/นาที |
CE Torque ปุ่มปิด IP67 18Nm Multi Turn Electric Actuator
| พิมพ์: | ตัวกระตุ้นไฟฟ้า |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 5nm ถึง 18nm |
| ความเร็วมาตรฐาน: | 2 รอบ/นาที |

