ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ํา 95 ° 600Nm ปรับระดับคลุมปรับ
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VDC / 12VDC เป็นทางเลือก |
กล่องลูกกลอง 3 ทาง 400Nm DC Rotary Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VDC / 12VDC เป็นทางเลือก |
DCL Smart DC 30W เครื่องขับเคลื่อนวาล์วหมุน
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 400Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
อัตโนมัติล็อค Exdiict4 ปรับปรุงการดําเนินการกันระเบิด
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 400Nm |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | EXD II CT4GB |
ประเภทการปรับปรุง 50Nm เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด 4 ~ 20mADC
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดออก: | 50Nm |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | EXD II CT4GB |
อุปกรณ์ดําเนินวาล์วหมุน DC24V IP68 ที่แน่นกันน้ํา
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 400Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
อุปกรณ์ดําเนินการรอบสี่สี่สมาธิที่ป้องกันระเบิดสําหรับวาล์ว
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
|---|---|
| พลังงานของมอเตอร์: | 30W/70W |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg/9.5kg |
Compact Watertight DC24V IP67 90° 100Nm Rotary Valve Actuator
| เวลาดำเนินการ: | 15s/30s |
|---|---|
| แรงบิดออก: | 0 ~ 400Nm |
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MADC |
AC220V 600Nm IP68 เครื่องขับระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
ชุดขับเคลื่อนแบบหมุน 1/4 รอบ ซีลนิ่ม IP67
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 45S/600NM |
| พิมพ์: | เปิดออก, การปรับ |

