ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 403 ผลิตภัณฑ์.
1200 Times / ชั่วโมง 15S 18Nm DC เครื่องดําเนินหมุน
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S/18NM |
| เวลาเสริม/แรงบิด: | 7S/9NM 60S/18NM |
380VAC เครื่องดําเนิน 3 ขั้นตอน
| แรงบิดมาตรฐาน: | 400Nm ถึง 2500Nm |
|---|---|
| สัญญาณออก: | 4-20mA |
| ชื่อ: | แรงบิดขนาดใหญ่ 3 เฟสแอคชูเอเตอร์ |
อุณหภูมิต่ํา 400Nm IP68 DC เครื่องดําเนินหมุน
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| ประเภท: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V |
IP67 อิเล็กทรริก บอลแวลเวฟ อคทิวเตอร์สําหรับการควบคุมปริมาณอากาศ
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/400nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
IP67 90° 18Nm/15S ตัวกระตุ้นแบบหมุน DC24 ควอเตอร์เทิร์น
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 15S/18NM |
|---|---|
| เวลาเสริม/แรงบิด: | 7S/9NM 60S/18NM |
| น้ำหนักรวม: | 1.2 กิโลกรัม |
1000Nm 120W เครื่องดําเนินวาล์วไฟฟ้า เครื่องดําเนินหมุนสี่เหลี่ยม
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 1,000Nm |
| ประเภทการป้องกัน: | IP67 |
ป้องกันระเบิด DCL-Ex10 ซีรีสับไตรเวียน 30s/100Nm IP68
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
การตอบสนองต่อการติดต่อโดยเฉพาะ DCL Ex-proof AC24V 25W Quick Open Actuator
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| แรงบิด/เวลา: | 25nm/2s 50nm/4s 80nm/8s |
200Nm 2 ~ 10VDC 40W การปรับปรุงเครื่องปั่นวาล์วกันระเบิด
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 200 นิวตันเมตร |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | EXD II CT4GB |
หมุนครึ่ง 30S 100Nm 90 ° CSA เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 100nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 5 กก. ถึง 10 กิโลกรัม |

