ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
การควบคุมการทดสอบทอร์ค Compact 90° AC110V Smart Electric Actuator
| Standard Time/Torque: | 15S to 75S/18Nm to 2500Nm/160in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Input Signal: | 4-20mA or 2-10V / 1-5V optional |
อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้าขนาดเล็ก 90W 400Nm กันระเบิด
| Standard Torque: | 50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Standard Time: | 20S to 75S |
| Input Signal: | 4-20mADC/1-5VDC/2-10VDC |
อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว 400Nm DC24V
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| พลังงานของมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด DCL-Ex05E 360 องศา
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
โรงงานไฟฟ้าใช้ Telescopic Flange Butterfly Valve กับเครื่องดําเนินไฟฟ้า
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
2 ทาง / 3 ทาง การเชื่อมต่อคลัมป์ไฟฟ้าที่ทํางานสแตนเลส
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน,MoneyGram |
คอมแพคต์ 3 ทางไฟฟ้าที่ทํางาน ISO5211 พีวีซีบอลวาล์ว
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
ATEX IECEx มาตรฐาน 24VDC การปรับปรุงเครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 600Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
แอคทูเอเตอร์ไฟฟ้าขนาดเล็กพิเศษ Compact Series 15S 18Nm / 7S 9Nm / 30S 25Nm
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 15S/18NM |
|---|---|
| เวลาเสริม/แรงบิด: | 7S/9NM 60S/18NM |
| น้ำหนักรวม: | 1.2 กิโลกรัม |
วาล์วลูกบอลที่ใช้ไฟฟ้า 400Nm ปรับระดับกันน้ํา
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/400nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |

