ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าแบบป้องกันการระเบิดพร้อมเครื่องส่งสัญญาณตำแหน่ง
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเอาต์พุต: | 4-20MA |
EPS Positioner 20S 50Nm 10W อุปกรณ์ดําเนินไฟฟ้าที่สมาร์ท
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
ป้องกันความชื้นจากการสั่นสะเทือน 90W AC24V Smart Electric Actuator
| Input Signal: | 4-20mADC/1-5VDC/2-10VDC |
|---|---|
| Output Signal: | 4-20mADC |
| Standard Torque: | 50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
ตําแหน่งวาล์ว 90W 30S 400Nm Smart Electric Actuator
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| พลังงานมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
การปรับปรุงตัวประกอบไฟฟ้าสมาร์ท ด้วยตัวชี้ระบายกลม
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| พลังงานของมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
RoHS 3.0 กว่าการป้องกันทอร์ค Compact Smart Electric Actuator
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA หรือ 2-10V / 1-5V เป็นทางเลือก |
RoHS 3.0 CSA 90° 360° IP67 ชุดขับเคลื่อนไฟฟ้าอัจฉริยะขนาดกะทัดรัด
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 15S ถึง 75S/18NM ถึง 2500NM/160IN.LBS ถึง 22125IN.LBS |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MA หรือ 2-10V / 1-5V เป็นทางเลือก |
แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้ากันระเบิด IECEx 30S/100Nm 90° 360°
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| น้ำหนักรวม: | 3 กิโลกรัมถึง 10 กิโลกรัม |
CSA IP67 ขนาดกะทัดรัด 90° AC24V 200Nm แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าอัจฉริยะ
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 15S ถึง 75S/18NM ถึง 2500NM/160IN.LBS ถึง 22125IN.LBS |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MA หรือ 2-10V / 1-5V เป็นทางเลือก |
90W 45S/600Nm DCL-Ex60 เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
| ชื่อ: | อุปกรณ์ดําเนินวาล์วกันระเบิด |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 45S/600NM |
| ลักษณะ: | พลังงานของมอเตอร์ |

