ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
กันน้ําภายใต้ DN250 วาล์วลูกบอล 140W เครื่องดําเนินไฟฟ้า
| พลัง: | AC110V/AC220V/AC380V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 48s/1600nm |
| พิมพ์: | เปิดออก, การปรับ |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าครึ่งรอบที่มีการติดตั้งโดยตรง ISO5211
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s ถึง 75s/1000nm ถึง 2500nm/8850in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| น้ำหนักรวม: | 20 กิโลกรัม |
| พลังงานไฟฟ้า: | 110VAC/220VAC/380VAC |
เครื่องดําเนิน DCL Compact แบบปรับระบายน้ํา DN125
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 1.2กก.ถึง20กก |
อุปกรณ์ประกอบไฟฟ้าเปิดเร็ว ISO5211 1200Nm 120W Quarter Turn
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 500Nm/4s 800nm/8s 1200nm/12s |
อัตราการเปิด/ปิดขนาดเล็กที่สุด 60S 18Nm DC24V Quarter Turn Electric Actuator
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
|---|---|
| สัญญาณเอาต์พุต: | 4-20mA |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 15S/18NM |
ISO5211 AC110V 30S 1000Nm เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้ารอบสี่
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s ถึง 75s/1000nm ถึง 2500nm/8850in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| น้ำหนักรวม: | 20กก |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 110VAC/220VAC/380VAC |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้า Multi Turn DC24V ขนาดขนาดเล็กมากและ 18Nm/5r/min toruqe
| พลัง: | DC24V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิด: | 15S/18NM |
| ความเร็ว: | 2 รอบ/นาที |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้า Multi Turn ด้วยแรงปั่น DC24V 18Nm
| พลัง: | DC24V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิด: | 15S/18NM |
| ความเร็ว: | 2 รอบ/นาที |
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็ก 200Nm ISO5211 กันระเบิด
| ประเภทการป้องกัน: | IP68 |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/200nm |
| วัสดุของพื้นผิวซีล: | ปิดผนึกอย่างนุ่มนวล |
400Nm 4 ~ 20mADC 90W การปรับปรุง เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ป้องกันระเบิด
| Power: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| Output Torque: | 400Nm |
| Explosive-proof grade: | Exd II CT4Gb |

