ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
20S 50Nm เปิดปิด พันธมิตรสี่หมุน เครื่องดําเนินไฟฟ้า
| Standard Time/Torque: | 20S to 75S/50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Total Weight: | 2.5KG to 20KG |
เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้า 2500Nm Quarter Turn
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
ระบบเผาไหม้หม้อ 20S 50Nm Quarter Turn Actuator
| Standard Torque: | 18Nm to 50Nm |
|---|---|
| Standard Time: | 15s to 20s |
| Input Signal: | 4-20mA/2-10V/1-5V |
อุปกรณ์ดําเนินวาล์วไฟฟ้าอินชิง 600Nm AC220V
| Standard Time/Torque: | 15S to 75S/18Nm to 2500Nm/160in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Input Signal: | 4-20mA or 2-10V / 1-5V optional |
อุปกรณ์ดําเนินการหมุนสี่เหลี่ยม IP67
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
DC24V Quarter Turn Actuator สําหรับเครื่องปรับอากาศ
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 1.2กก.ถึง20กก |
อุปกรณ์ดําเนินวาล์วกันระเบิดที่แข็งแกร่ง IP68 1000Ω SIL3
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | ExdIIBt4 |
DCL H เครื่องดําเนินการป้องกันระเบิด ATEX 50Hz สามเฟส
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380VAC |
คอมแพคต 30S 100Nm กันน้ํา Quarter Turn Actuator
| คุณสมบัติ: | Watertight IP67 ที่ขรุขระ |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น |

