ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
อัตโนมัติปิดพลังงาน การวินิจฉัยเอง 4-20mA 45S Compact Valve Actuator
| Input Signal: | 4-20mADC/1-5VDC/2-10VDC |
|---|---|
| Output Signal: | 4-20mADC |
| Standard Torque: | 50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
หมุนครึ่ง IP68 1000Ω SIL3 เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | Exdiict4 |
วาล์วกระพริบ DN650 ขนาดเล็กที่สุด วาล์วกระพริบ 2500Nm หมุนสี่เหลี่ยม เครื่องดําเนินไฟฟ้า
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s ถึง 75s/1000nm ถึง 2500nm/8850in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 20 กิโลกรัม |
เครื่องส่งตําแหน่ง 20mA เครื่องดําเนินการรอบสี่เหลี่ยม
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
|---|---|
| แอปพลิเคชัน: | วาล์ว |
| คุณสมบัติ: | การติดตั้งโดยตรง ISO5211 |
อุปกรณ์ดําเนินคลื่นประตูไมโครแก๊ส 1.1A กันน้ํา
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ |
|---|---|
| พลัง: | DC24V |
| ประเภทการป้องกัน: | IP67 กันน้ำ |
ตัวกระตุ้นวาล์วขนาดกะทัดรัด IP68 Modbus CSA พร้อมระบบปิดเครื่องอัตโนมัติ
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MADC/1-5VDC/2-10VDC |
|---|---|
| สัญญาณเอาต์พุต: | 4-20MADC |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
ประเภทวอลเฟอร์ DN40 วาล์วกระพริกไฟฟ้า EPDM Seat
| ชื่อ: | วาล์วกระพริบไฟฟ้า |
|---|---|
| บัตเตอร์ฟลายวาล์ว: | ≤DN40 |
| วาล์วลูกกลอง: | ≤DN32 |
1/4 บังเวียน AC110V AC220V EMC เครื่องดําเนินกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
บนนอกโรงไวน์ IP68 60S 50Nm เครื่องดําเนินไฟฟ้ากันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 100nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 30s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/24VDC/110VAV/220VAC |
Adjustable 50Nm 20s DC24V 13w Explosion Proof Valve Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 วินาที |
| เกรดหลักฐานการระเบิด: | exdiict4, exdⅲc t130 |

