ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
อุปกรณ์ดําเนินการขนาดเล็ก 5R/min 18Nm Multi Turn
| แรงบิดมาตรฐาน: | 5nm ถึง 18nm |
|---|---|
| ความเร็วมาตรฐาน: | 5r/นาที |
| เลี้ยว: | 3R/5R/7R เป็นตัวเลือก |
อุปกรณ์ดําเนินการหมุนสี่เหลี่ยมขนาดเล็ก 6W 15S/18Nm
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S/18NM |
|---|---|
| เวลาเสริม/แรงบิด: | 7S/9NM 60S/18NM |
| น้ำหนักรวม: | 1.2กก |
อุปกรณ์ประกอบวาล์วไฟฟ้ากันระเบิด 600Nm ExdIIBT4
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
400Nm เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด เครื่องดําเนินไฟฟ้าเปิด /ปิด
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/400nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
IP68 600Nm 90W การปรับปรุงการทํางานของวาล์วกันระเบิด
| พลัง: | AC110V/AC220V |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 600NM |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | EXD II CT4GB |
IP68 กันน้ํา 600Nm 90W ระเบิดการดําเนินการของวาล์ว
| พลัง: | DC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 45S/600NM |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
NEMA 4X Multi Turn Actuator สําหรับพีวีซี แดแอฟรากัมแวนล์
| น้ำหนักรวม: | 1.2กก |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V |
| พลังงานของมอเตอร์: | 6W ถึง 10W |
IP67 400Nm 24VDC อิเล็กทรริก บอลแวลเวฟ อคทิวเตอร์สําหรับการควบคุมปริมาณอากาศ
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s/400nm |
| พิมพ์: | เปิดออก, การปรับ |
IP67 ปรับระดับความแรง 380VAC ปรับระดับความแรง
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
|---|---|
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
DC24V 30s/100Nm เครื่องดําเนิน 90 องศา
| ชื่อ: | แอคทูเอเตอร์เฟส 3 เฟส |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm |
| คุณสมบัติ: | แอคชูเอเตอร์ติดตั้งโพเทนชิออมิเตอร์ |

