ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
อัตราการควบคุมด้วยมือ Subminiature 1.1A 20W Multi Turn Electric Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 5nm ถึง 18nm |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนเครื่องยนต์หลายรอบ |
| ความเร็วมาตรฐาน: | 5r/นาที |
CSA IP67 DC24V 50Nm 20s แอคทูเอเตอร์วาล์วป้องกันการระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | ยุค 20 |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | exdiict4, exdⅲc t130 |
อุปกรณ์ดําเนินการกันระเบิด 24VDC ที่ปรับระดับกันน้ํา
| แรงบิดมาตรฐาน: | 0nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA/2-10V/1-5V |
การปรับปรุงประเภท DC Brush Motor Quarter Turn Actuator
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 600Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
การปรับปรุง DC Brushless Quarter Turn Electric Actuator
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดออก: | 0 ~ 600Nm |
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MADC |
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DCL-MZZ 5 สับสนองอลูมิเนียมสับสนองสูง
| แรงบิดมาตรฐาน: | 5nm ถึง 18nm |
|---|---|
| ความเร็วมาตรฐาน: | 2 รอบ/นาที |
| การเลี้ยว: | 3R/5R/7R เป็นตัวเลือก |
3 รอบปิดคลิป 18Nm เครื่องดําเนินคลิปไฟฟ้า
| Standard Torque: | 5Nm to 18Nm |
|---|---|
| Standard Speed: | 5r/min |
| Turns: | 3r/5r/7r optional |
อุปกรณ์ดําเนินวาล์วขนาดเล็ก 15S 18Nm Super Torque
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 15S/18NM |
|---|---|
| เวลาเสริม/แรงบิด: | 7S/9NM 60S/18NM |
| น้ำหนักรวม: | 1.2 กิโลกรัม |
มอเตอร์ไร้แปรง DC 24V Multi Turn Compact Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 5nm ถึง 18nm |
|---|---|
| ความเร็วมาตรฐาน: | 5R/นาที |
| น้ำหนักรวม: | 1.2 กิโลกรัม |
ป้องกันความหนา 24VDC Quarter Turn Electric Actuator
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 400Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |

