ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
เครื่องปรับเสียงอากาศขนาดต่ํา 45S 600Nm Compact Actuator
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
CSA 90 ° DC24V Turn ExdIICT4 150Nm เครื่องดําเนินกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
ป้องกันความร้อนเกิน PTC DN50 เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดการป้องกัน: | IP68 NEMA 4X |
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3 ขั้นตอน 400Nm ที่กันระเบิดของมอเตอร์ภาระหนัก
| ประเภท: | เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็ก |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3 |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
100Nm ปรับ 360 ° 4 ~ 20mA IP67 24V DC เครื่องขับเคลื่อนหมุน
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์โรตารี่ DC เครื่องยนต์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 24VDC |
Weatherproof Adjustable 360° 4~20mA IP67 24V DC Motorized Rotary Actuator
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์โรตารี่ DC เครื่องยนต์ |
|---|---|
| คุณสมบัติ: | การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VDC |
อุปกรณ์ปรับอากาศ IP67 24V DC Motorized Rotary Actuator
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนหมุนแบบ DC |
|---|---|
| ลักษณะ: | การป้องกันความร้อนเกินพิกัด |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24V |
อุปกรณ์ปรับปรุงไนตริดอ่อน IP68 เครื่องปรับปรุงกันระเบิด
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าหลักฐานการระเบิด |
|---|---|
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
การควบคุมสวิทช์ หมุนมือกันน้ํา 1/4 ทัวร์
| คุณสมบัติ: | 1/4 การดำเนินการเลี้ยว |
|---|---|
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น |
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
อุปกรณ์ปรับตําแหน่งไฟฟ้าที่ฉลาด 400Nm DC Rotary Actuator
| ชื่อ: | การวางตำแหน่งไฟฟ้าอัจฉริยะ DC แบบโรตารี่ |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |

