ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
วาล์วป้องกันลูกบอลแบบ Overtorque AC380V 9Kg Compact Actuator
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
เครื่องดําเนินหมุนไฟฟ้าขนาดเล็ก 400Nm DC
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC |
|---|---|
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
เครื่องปรับปรุงความเร็ว 3 จุด 2500Nm HVAC
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3 ขนาด 380V 500Nm มีน้ํามันถาวร
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
ปรับความเร็วของเครื่องยนต์ 50Nm
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC |
|---|---|
| ประเภท: | แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น |
| ลักษณะ: | เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็ก |
DC24V 9.5กก. ป้องกันการระเบิด 400Nm แอคชูเอเตอร์ 3 เฟส
| พิมพ์: | เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าขนาดเล็ก |
|---|---|
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3 |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
220VAC วาล์วควบคุม PVC
| ชื่อ: | วาล์วไดอะแฟรมแบบทำงานไฟฟ้า |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/400nm |
| ประเภทการป้องกัน: | IP67 |
เครื่องปรับน้ํา 500Nm/4S AC110V เปิดและปิดเร็ว
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์ไฟฟ้าแบบเปิดเร็วขนาดกะทัดรัด |
|---|---|
| ประเภท: | แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น |
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 500Nm/4s 800nm/8s 1200nm/12s |
ประเภท F การกันความร้อน 30W DC 24V เครื่องขับเคลื่อนหมุน
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 400Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
อุปกรณ์ดําเนินวาล์วแบบมอเตอร์ 24VDC 70W กันน้ํา
| name: | DC Motorized rotary actuator |
|---|---|
| Action Time: | 15S/30S |
| type: | smart electric actuator |

