ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
RoHS 0 ~ 90 ° ปรับ CSA ทอร์คขนาดใหญ่ ปรับปรุงคลื่น Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 400Nm ถึง 2500Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 75s |
| พาวเวอร์ซัพพลาย: | 380VAC/440VAC/415VAC |
อุปกรณ์ปรับปรุงอินเทกรัล IP67 90W 45S
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA หรือ 2-10V / 1-5V เป็นทางเลือก |
เครื่องขับเคลื่อนคอมแพ็คต์ UL429 600Nm
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
เครื่องดําเนินการ 3 ขั้นตอนของ AC Butterfly Valve
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 20s ถึง 75s/50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 2.5 กก. ถึง 20 กก. |
อุปกรณ์ดําเนินการหมุนสี่รอบขนาดเล็ก ISO 5211 DC
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VDC / 12VDC เป็นทางเลือก |
อุปกรณ์ประกอบความหนาร้อนป้องกัน DCL ปรับปรุง 90W
| ชื่อ: | แอคทูเอเตอร์ขนาดกะทัดรัดไฟฟ้า |
|---|---|
| ประเภท: | ประเภทพื้นที่ตายที่ปรับได้ |
| สี: | สีขาวส้มหรือกำหนดเอง |
ภายใต้ DN300 120W เครื่องดําเนินวาล์วกระพริกไฟฟ้า
| ชื่อ: | แอคชูเอเตอร์วาล์วผีเสื้อไฟฟ้า 120W |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/1000nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
แอคทูเอเตอร์ขนาดกะทัดรัด 90W 45S แบบบูรณาการปรับค่าได้ IP67 ป้องกันการระเบิด
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 15S ถึง 75S/18NM ถึง 2500NM/160IN.LBS ถึง 22125IN.LBS |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MA หรือ 2-10V / 1-5V เป็นทางเลือก |
อุปกรณ์ปรับพื้นที่ตาย 200Nm 30S 40W Compact Actuator
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| พลังงานมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
DCL วาล์วลูกหนังกันน้ํา AC220V 1600Nm 3 Phase Actuator
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 20s ถึง 75s/50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 2.5 กก. ถึง 20 กก. |

