ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
400Nm Ball Valve DC24V 9.5kg เครื่องดําเนินขนาดเล็ก
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
400Nm AC380V CSA 9.5 กิโลกรัม เครื่องดําเนิน compact
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
เครื่องปรับอากาศ 10000 Times 110VAC HVAC Actuator
| Standard Time/Torque: | 15S to 75S/18Nm to 2500Nm/160in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Total Weight: | 1.2KG to 20KG |
เครื่องดําเนินขนาดเล็ก 600Nm
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
หมุนครึ่ง IP67 IP68 380VAC เครื่องปั่นวาล์วแบบมอเตอร์ / CE ROHS
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 75s |
| แหล่งจ่ายไฟ: | 380VAC/440VAC |
คอมแพคท 1/4 ทิร์น 400Nm DC24V HVAC Butterfly Valve Actuator
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3 |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 2.5 กก. ถึง 20 กก. |
ตัวขับวาล์วผีเสื้อแบบ 3 เฟส 1/4 รอบ 400Nm DC24V สำหรับ HVAC
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3 |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 2.5 กก. ถึง 20 กก. |
ทอร์คขนาดใหญ่ UL วาล์วลูกกลอง DN300 Quarter Turn Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 400Nm ถึง 2500Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 75s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380VAC/440VAC/415VAC |
อุปกรณ์ปรับตําแหน่งอิเล็กทริกส์สมาร์ท 200Nm DC Rotary Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VDC / 12VDC เป็นทางเลือก |
อุปกรณ์ดําเนินวาล์วกระพริก PVC compact 24VDC 100Nm
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA หรือ 2-10V |

