ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
ใน Off Type รูบเกรด 600Nm อุปกรณ์ดําเนินวาล์วกันระเบิด
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | Exdiict4 |
1000Nm 1600Nm 2500Nm DC24V Al Alloy Quarter Turn Actuator
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
HVAC 3 จุด แบบพลอย Quarter Turn Actuator ด้วยการล็อคตัวเอง
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC/24VDC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
IP67 DC24V Al Alloy Onoff เครื่องดําเนินวาล์วไฟฟ้า
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S/18NM |
|---|---|
| เวลาเสริม/แรงบิด: | 7S/9NM 60S/18NM |
| น้ำหนักรวม: | 1.2กก |
ในประเภท Off อัลลูมิเนียมสลัด CSA IP68 600Nm ระเบิดกันระเบิด Valve Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดหลักฐานการระเบิด: | Exdiict4 |
DCL Smart DC24V 70w 9.5kg 400Nm เครื่องดําเนินวาล์ว
| เวลาดำเนินการ: | 15s/30s |
|---|---|
| แรงบิดเอาท์พุต: | 0 ~ 400Nm |
| สัญญาณอินพุต: | 4-20MADC |
400Nm ไตรมาสเปิด-ปิด / ปรับปรุงไฟฟ้า Valve Actuator
| พลัง: | DC24V/AC24V/AC110V/AC380V/AC220V |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s/400nm |
| ประเภท: | เปิดออก, การปรับ |
24VDC เครื่องขับเคลื่อนวาล์วแบบมอเตอร์ไร้แปรง
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 400Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |
กันน้ํา 95 ° 600Nm ปรับระดับคลุมปรับ
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VDC / 12VDC เป็นทางเลือก |
DCL Smart DC 30W เครื่องขับเคลื่อนวาล์วหมุน
| เวลาดำเนินการ: | 15 วินาที/30 วินาที |
|---|---|
| แรงบิดขาออก: | 0 ~ 400Nm |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MADC |

