ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
เปลี่ยนแปลง 1/4 Turn 100Nm Compact Actuator กับตัวชี้โดม
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |
แอคทูเอเตอร์ขนาดกะทัดรัด ปรับได้ ป้องกันการระเบิด AC DC 200Nm 30S 40W
| แหล่งจ่ายไฟ: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| พลังงานมอเตอร์: | 6W ถึง 140W |
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
แอคทูเอเตอร์แบบหมุน 1/4 รอบ AC24V IP67 360° 100Nm กันน้ำ
| คุณสมบัติ: | Watertight IP67 ที่ขรุขระ |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| ชื่อ: | ตัวกระตุ้นการหมุนควอเตอร์ |
การควบคุมที่ฉลาด ปรับ 220VAC Quarter Turn Actuator
| Standard Time/Torque: | 15S to 75S/18Nm to 2500Nm/160in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Input Signal: | 4-20mA or 2-10V / 1-5V optional |
อลูมิเนียมเหล็กสแตนเลสกล่อง 4X Quarter Turn Actuator
| Standard Time/Torque: | 15S to 75S/50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Total Weight: | 4.5KG to 20KG |
S2 ช่วงเวลาทํางานสั้น 80% เครื่องดําเนินการรอบสี่
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
หมุนครึ่ง 4mA S4 อัตราต่อเนื่อง
| Standard Time/Torque: | 20S to 75S/50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Input Signal: | 4-20mADC/1-5VDC/2-10VDC |
RoHS เซรามิก วาล์ว 3 ขั้นตอน Modulating วาล์ว Actuator
| แรงบิดมาตรฐาน: | 400Nm ถึง 2500Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 30 ถึง 75s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 380VAC/440VAC/415VAC |
อุปกรณ์ดําเนินการแบบหมุน 3 ขั้นตอนที่แข็งแกร่ง AC 400Nm 30S Quarter Turn
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 20s ถึง 75s/50nm ถึง 2500nm/442in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360 ° |
| น้ำหนักรวม: | 2.5 กก. ถึง 20 กก. |
IP67 90 ° 360 ° DC12V 1/4 Turn 600Nm เครื่องดําเนินขนาดเล็ก
| เวลา/แรงบิดมาตรฐาน: | 30s ถึง 75s/100nm ถึง 2500nm/885in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 4.5kg ถึง 20 กิโลกรัม |

