ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
-
แอคชูเอเตอร์แบบควอเตอร์เทิร์น
-
เครื่องขับเคลื่อนหลายรอบ
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้ากันระเบิด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าฉลาด
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าที่ปลอดภัยจากความล้มเหลว
-
วาล์วกระพริบไฟฟ้า
-
วาล์วลูกกลมที่ใช้ไฟฟ้า
-
เครื่องขับเคลื่อนระยะ 3
-
เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC
-
วาล์วควบคุม PVC
-
อุปกรณ์เสริมเครื่องขับเคลื่อน
-
แบรนท์วาล์ว
-
อุปกรณ์ขับเคลื่อนไฟฟ้าเปิดเร็ว
-
Midea Group - จีนดีซีแอลเป็นพันธมิตรและผู้จําหน่ายของเรามานานกว่า 6 ปี เครื่องขับเคลื่อนไฟฟ้าของพวกเขาถูกใช้ในการขับเคลื่อนปีกนําของเครื่องปรับความเย็นของเราเครื่องปรับอากาศส่วนกลางของเรา บริการลูกค้าใน HVAC ทั่วโลก ด้วยสินค้าของ DCLพวกเขามอบผลิตภัณฑ์ที่เชื่อถือได้อย่างต่อเนื่อง และบริการที่ทันเวลาเพื่อสนับสนุนเรา -
วาล์วโซลูชั่น อินค. - สหรัฐอเมริกาDCL เป็นโรงงาน ODM / OEM ของเรามาประมาณสิบปี ผลิตภัณฑ์ของพวกเขาถูกออกแบบตามมาตรฐาน UL และ CSA และผ่านการรับรอง CSAผู้ผลิตจีนน้อยมาก ที่สามารถผลิต เครื่องฉากไฟฟ้ามาตรฐานของสหรัฐอเมริกา ด้วยคุณภาพที่ดีเช่นนี้เราคาดหวังว่า DCL จะสามารถสร้างนวัตกรรมได้ -
WESA Armaturen GmbH - เยอรมนีด้วยความร่วมมือกับดีซีแอลมานาน 15 ปี เรารู้สึกพอใจกับผลิตภัณฑ์ของดีซีแอลดีซีแอลให้ความสําคัญกับคุณภาพเป็นอันดับแรก และพนักงานของพวกเขามีความเข้มงวดกับผลิตภัณฑ์พวกเขาทําการทดลองและทดสอบมากมาย เพื่อยืนยันการออกแบบใหม่และการปรับปรุงเรายังประทับใจกับการควบคุมคุณภาพที่เยี่ยมมากสําหรับชิ้นส่วนการจัดหาภายนอก
คำหลัก [ dcl electric actuator ] การจับคู่ 410 ผลิตภัณฑ์.
DC24V 30S 100Nm กันน้ํา Quarter Turn Actuator
| คุณสมบัติ: | Watertight IP67 ที่ขรุขระ |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| ชื่อ: | ตัวกระตุ้นการเลี้ยวไตรมาส |
IP68 เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิดระยะเดียว 220VAC
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| เกรดป้องกันการระเบิด: | Exdiict4 / Group C, D T4 |
อัจฉริยะการปรับปรุง Quarter Turn Actuator กับ Pack การควบคุม
| เวลามาตรฐาน/แรงบิด: | 15S ถึง 75S/18Nm ถึง 2500Nm/160in.lbs ถึง 22125in.lbs |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| สัญญาณเข้า: | 4-20MA หรือ 2-10V / 1-5V เป็นทางเลือก |
วงจรการทํางานอุดหนุน 80% 30S 100Nm เครื่องดําเนินวาล์วกระพริก
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VAC/110VAV/220VAC/380VAC |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| อุณหภูมิโดยรอบ: | -25℃~+55℃ / -13°F~+131°F |
Multi Port DN80 3 Way Quarter Turn ระเบิดกันระเบิด วาล์วลูกบอลไฟฟ้า
| รายละเอียดการบรรจุ: | กล่อง/พาเลท |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 7 วันทำการ |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P, T/T, Western Union, MoneyGram |
อุปกรณ์ระบายอากาศ ลูเวอร์ 50Nm 10000 วงจร เครื่องปั่นหมุน DC
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50nm ถึง 600nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 ถึง 45s |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VDC / 12VDC เป็นทางเลือก |
24VDC เครื่องดําเนินวาล์วคอมแพคต์
| ชื่อ: | เครื่องขับเคลื่อนหมุน DC |
|---|---|
| พร้อม: | เบรกแม่เหล็กไฟฟ้าย้อนกลับ |
| พลังงานไฟฟ้า: | 24VDC / 12VDC เป็นทางเลือก |
วาล์วกระพริบ 70% ISO5211 เครื่องดําเนินการรอบสี่เหลี่ยม
| Standard Time/Torque: | 20S to 75S/50Nm to 2500Nm/442in.lbs to 22125in.lbs |
|---|---|
| Installation Angle: | 360° |
| Total Weight: | 2.5KG to 20KG |
เครื่องดําเนินวาล์วกันระเบิด 50Nm 20s ปรับได้
| แรงบิดมาตรฐาน: | 50Nm |
|---|---|
| เวลามาตรฐาน: | 20 วินาที |
| เกรดหลักฐานการระเบิด: | exdiict4, exdⅲc t130 |
ความทนทานต่อความชื้น CE/CSA 30S/1000Nm เครื่องดําเนินวาล์วลูกกลม
| ชื่อ: | อุปกรณ์ขับเคลื่อนขนาดเล็ก |
|---|---|
| มุมการติดตั้ง: | 360° |
| น้ำหนักรวม: | 1.2กก.ถึง20กก |

